เมื่อวันจันทร์ที่ 4 กันยายน 2566 นายนิพนธ์ พันธวิศิษฏ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคูขาด ร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) การขับเคลื่อนเกษตรอินทรีย์ 5 ดี วิถีคนโคราช โครงการพัฒนาระบบการบริการภาครัฐผ่านระบบดิจิทัลในการขับเคลื่อนเกษตรอินทรีย์ 5 ดี วิถีคนโคราช โดย อบต.คูขาด เป็น 1ใน8 อบต. นำร่อง ซึ่งถือว่าเป็นเรื่องที่น่ายินดีเพื่อพี่น้องเกษตรกรตำบลคูขาด![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|