วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน 2566 นายบุญส่ง จัดนอก รองนายก อบต.คูขาด นายทวีเดช วงศรีลา ผอ.กองช่าง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองช่าง /สมาชิกสภาฯ บ้านน้อย/สมาชิกสภาฯบ้านหนองหนาด ลงพื้นที่นำนายช่างจากกรมทรัพยากรน้ำภาค5 ออกสำรวจและออกแบบโครงการขุดลอกห้วยวังไทรและระบบกระจายน้ำเพื่อพี่น้องชาวบ้านได้ใช้ประโยชน์จากน้ำและในการเกษตร
#คูขาดเดินหน้าพัฒนาระบบกระจายน้ำต่อเนื่อง เพื่อพี่น้องตำบลคูขาด![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|